Woodward 9907-162 505e na dijital na digo na hakar tururi
Janar Bayani
Sarrafa | Kurmi |
Abu babu | 9907-162 |
Lambar labarin | 9907-162 |
Abubuwa a jere | 505e dijital governer |
Tushe | Amurka (US) |
Gwadawa | 85 * 11 * 110 (mm) |
Nauyi | 1.8 kg |
Lambar kuɗin fito na kwastomomi | 85389091 |
Iri | 505e dijital gwana |
Cikakken bayanai
Woodward 9907-162 505e na dijital na digo na hakar tururi
Faifan maɓalli da nuni
Kwamitin sabis na 505Ee ya ƙunshi faifan maɓalli da LED. Nunin LED yana da layin hali biyu 24-harafi wanda ke nuna aiki da sigogi masu kuskure a cikin Ingilishi na fili. Bugu da kari, akwai makullin 30 waɗanda ke ba da cikakken iko daga gaban 505e. Babu ƙarin kwamitin kulawa da kulawa don sarrafa turbin; Ana iya aiwatar da kowane aikin sarrafa turbin na turbine daga kwamitin na 505e.
Bayanin aikin Button
Gungura:
Babban maɓallin lu'u-lu'u a tsakiyar faifan maɓallin tare da kibiya a kowane ɗayan sasanninta huɗu. (Gungura hagu, dama) yana motsa nuni hagu ko dama a cikin shirin ko aikin sarrafa yanayin aiki. (Gungura sama, ƙasa) yana motsawa sama ko ƙasa a cikin shirin ko kuma yanayin aiki na aiki.
Select:
Ana amfani da maɓallin Zaɓi don zaɓar canji wanda ke sarrafa saman ko ƙasa na nuni na 505E. Ana amfani da alamar @ don nuna wane layin (mai canzawa) za'a iya daidaita shi ta hanyar daidaitawa. Sai kawai lokacin da akwai masu canji mai canzawa a kan layi biyu (da ƙarfi, ƙananan launuka) yana maɓallin zaɓaɓɓu kuma @ alamar tantance wanne ma'aunin layi ɗaya ne za'a iya daidaita shi. Lokacin da aka nuna sigar daidaitawa guda ɗaya kawai akan allon, matsayin maɓallin Zaɓi da @ Alamar ba mahimmanci ba.
Adj (daidaitawa):
A cikin yanayin gudu, "" (daidaitawa) yana motsa kowane sigar daidaitacce (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "" (girma) da "daidaitacce) yana motsa kowane sigogi mai daidaitacce ƙasa (karami).
Prgm (Shirin):
Lokacin da mai sarrafawa ya kashe, wannan maɓallin zaɓi Yanayin shirin. A cikin yanayin Run, wannan maɓalli zaɓi Yanayin saka idanu. A cikin yanayin kulawar tsarin shirye-shiryen, ana iya duba shirin amma ba a canza shi ba.
Run:
Fara aikin turbine ko fara umarni lokacin da rukunin ya shirya don farawa.
Sake saita:
Sake saita / share Run A Mallaka Kalaman Kaya da Rufewa. Latsa wannan maɓallan kuma yana dawo da iko zuwa (sigogi na sarrafawa / latsa don gudanarwa ko shirin) bayan rufewa
Tsaya:
Da zarar an tabbatar, da farko yana jan rufewa na Turbine (yanayin gudu). Za'a iya kashe umarnin tsayawa ta hanyar saitunan yanayin sabis (a ƙarƙashin zaɓuɓɓukan maɓallin).
0 / A'a:
Shiga 0 / babu ko musaki.
1 / Ee:
Shiga 1 / ee ko kunna.
2 / Account):
Shiga 2 ko nuna matsayin mai aiki (yanayin gudu)
3 / Cont (Gudanarwa):
Shiga 3 ko nuna sigogi wanda yake cikin iko (yanayin gudu); Latsa Gungura ƙasa kila don nuna dalilin tafiya ta ƙarshe, fifikon Steam Tasi, da kuma matsayin ƙasa / na gida (idan an yi amfani da shi).
4 / cascade):
Shiga 4 ko Nuna bayanin sarrafawa (yanayin gudanarwa).
5 / RMT (nesa):
Shiga 5 ko Nuna bayanan sarrafawa mai nisa (gudu
Yanayin).
7 / Speed:
Shiga 7 ko Nuna bayanin sarrafa sauri (yanayin gudu).
8 / AUX (Auxilary):
Shiga 8 ko yana nuna bayanin sarrafawa (yanayin gudu).
9 / KW (Load):
Shiga 9 ko Nuna KW / Load ko Farko Matukar Matsayi (Yanayin Run).
. / Pret / Adm (hakar / shigar):
Shiga wani lokaci mai dorewa ko yana nuna hakar / shigarwar (yanayin gudu).
A bayyane:
Yana share yanayin shirin da shigarwar yanayin gudanar kuma za a cire shi daga yanayin yanzu.
Input:
Shigar da sabbin dabi'u a yanayin shirin kuma ba da izinin takamaiman saiti don zama "kai tsaye shigar" a yanayin gudanarwa
Dyamics (+ / -):
Haɗin saitunan da ke da ƙarfi na sigogi waɗanda ke sarrafa matsayin mai aiki a yanayin gudanarwa. Za'a iya yin gyare-gyare mai tsauri ta hanyar saitunan yanayin sabis (a ƙarƙashin "zaɓi maɓallin"). Wannan ma key yana canza alamar da aka shigar.
KARANTA (F1):
Lokacin da maɓallin LED yake kunne, yana nuna dalilin kowane yanayin ƙararrawa (na ƙarshe / Sabbin ƙararrawa). Latsa ƙasa gungura gungura (maɓallin lu'u-lu'u) don nuna ƙarin labarai.
Cikakken gwajin gwajin (F2):
Yana ba da izinin ƙaddamar da hanzari don an ɗaga shi fiye da matsakaicin sarrafawa don gwada ko dai tafiya ta lantarki ko na injiniya.
F3 Key aiki):
Matsayi na shirye-shirye don samun damar kashe ko kashe shirye-shiryen sarrafa shirye-shirye.
F4 (mabuɗin aiki):
Matsayi na shirye-shirye don samun damar kashe ko kashe shirye-shiryen sarrafa shirye-shirye.
Kulawa na Hagown:
Babban bebe na ja octagonal a gaban shinge. Wannan umarnin rufewa na gaggawa ne don sarrafawa.
